Nhà 1 trệt 1 gác Đại Lộ Đồng Khởi 47m² giá 3.1 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 1 gác Đại Lộ Đồng Khởi 47m² giá 3.1 tỷ - Vị trí đẹp

3.1 tỷ
47 m² - 66 triệu/m²

Thành Phố Gò Công, Tỉnh Tiền Giang

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
47 m²

Vị trí cực đẹp ngay trục Đại Lộ Đồng Khởi, cách bồn binh Đông Tây chỉ vài chục mét, phù hợp an cư kết hợp kinh doanh mua bán nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 gác gồm 1 phòng ngủ, 1 wc, bếp, không gian sinh hoạt gọn gàng, dễ bố trí nội thất.
  • Đặc điểm:Vị trí gần mặt tiền Đại Lộ Đồng Khởi, cách bồn binh Đông Tây khoảng 20m, khu dân cư đông đúc, quy hoạch đất ở đô thị, thuận tiện kinh doanh mua bán.

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh đến trung tâm TP Gò Công qua trục Đại Lộ Đồng Khởi, giao thông thuận lợi.
  • Khu vực dân cư sầm uất, phù hợp mở cửa hàng, quán ăn, tiệm tạp hóa hoặc văn phòng nhỏ.
  • Xung quanh có nhiều chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.
  • Khu vực có trường học và nhà trẻ lân cận, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Hạ tầng hoàn thiện, đường sá thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của Tiền Giang.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho vợ chồng trẻ hoặc gia đình nhỏ muốn ở ngay trung tâm Gò Công, vừa ở vừa kết hợp kinh doanh mua bán, mở văn phòng hoặc cho thuê lại.

Liên hệ:

Liên hệ qua nền tảng để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và hẹn lịch xem nhà trực tiếp.