Nhà 1 tầng Mai Hắc Đế Đà Lạt 88.64m² - Hướng Đông Bắc, Giá 5.9 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 tầng Mai Hắc Đế Đà Lạt 88.64m² - Hướng Đông Bắc, Giá 5.9 tỷ

5.9 tỷ
88.64 m² - 67 triệu/m²

Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
88.64 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà 1 tầng ấm cúng tại cung đường Mai Hắc Đế thơ mộng, Phường 6, Đà Lạt! Vị trí đắc địa, khu dân cư yên tĩnh, hẻm ô tô lớn dễ dàng di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:88.64m²
  • Bố trí:1 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp vợ chồng.
  • Đặc điểm:Ngang 6.16m, hẻm ô tô lớn, đường trước nhà rộng 3m, khu dân cư an ninh, yên tĩnh. Hướng nhà Đông Bắc, rất hợp với gia chủ Tây tứ trạch, mang lại vượng khí tốt lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 6, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến các điểm du lịch nổi tiếng như Hồ Xuân Hương, Quảng trường Lâm Viên.
  • Xung quanh có nhiều quán ăn ngon, nhà hàng và cà phê đặc trưng của Đà Lạt.
  • Gần các trường học từ mầm non đến THPT, đảm bảo việc học hành cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế với các phòng khám và bệnh viện trên địa bàn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.9 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, trong lành tại thành phố ngàn hoa Đà Lạt. Đặc biệt phù hợp với gia chủ quan tâm đến phong thủy với hướng nhà Đông Bắc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm mơ ước tại Đà Lạt! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.