Nhà 1 mê đường Trần Lựu, Hòa Xuân 100m² giá 5.19 tỷ - Vị trí sát công viên! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 mê đường Trần Lựu, Hòa Xuân 100m² giá 5.19 tỷ - Vị trí sát công viên!

5.19 tỷ
100 m² - 52 triệu/m²

Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại đường Trần Lựu, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng! Ngôi nhà không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách, phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà 1 mê, hướng Tây, khu dân cư sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân đến công viên Hòa Xuân, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh và yên tĩnh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.19 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho gia đình nhỏ tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!