Nhà 1 lầu hẻm 70 CMT8, Cái Khế 37.8m² - Vị trí kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 lầu hẻm 70 CMT8, Cái Khế 37.8m² - Vị trí kinh doanh tốt

2.1 tỷ
37 m² - 57 triệu/m²

Phường Cái Khế, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
37 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà góc 2 mặt tiền đắc địa ngay trung tâm phường Cái Khế, quận Ninh Kiều. Với vị trí trục chính hẻm 70 đường Cách mạng tháng Tám, căn nhà không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn cực kỳ thuận lợi để kinh doanh nhỏ tại gia nhờ lợi thế góc đường thông thoáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37.8m² (ngang 3.23m, nở hậu 4.06m, dài 10.34m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, bao gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ và 2 WC, diện tích sử dụng thực tế hơn 80m².
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền (lộ 4.6m và 2.8m), ô tô ra vào tận nơi, pháp lý sổ đỏ thổ cư 100%, không gian thoáng đãng nhờ vị trí góc.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực chợ nhóm, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách đường Nguyễn Đệ chỉ vài phút di chuyển, kết nối giao thông linh hoạt.
  • Gần trường học các cấp và các cơ quan hành chính phường Cái Khế.
  • Cách Vincom Plaza Hùng Vương và trung tâm thương mại thành phố khoảng 5-7 phút đi xe.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, đầy đủ các dịch vụ ăn uống và giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.1 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ muốn an cư tại trung tâm Ninh Kiều, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng nhỏ để kinh doanh, buôn bán kết hợp ở lâu dài với mức giá hợp lý.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất. Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đẹp với giá tốt đang chờ đón bạn!