Nhà 1 Lầu 115m² Hẻm 2 Ô Tô Bình Giã, TP. Vũng Tàu - Giá 8.65 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 Lầu 115m² Hẻm 2 Ô Tô Bình Giã, TP. Vũng Tàu - Giá 8.65 Tỷ

8.65 tỷ
115 m² - 75 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
115 m²

Chính chủ gửi bán gấp nhà đẹp, hẻm xe hơi thông thoáng tại Đường Bình Giã, TP. Vũng Tàu!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 1 lầu với diện tích lý tưởng 115m², ngang 5m, full thổ cư, sổ hồng vuông vắn, sẵn sàng giao dịch. Vị trí đắc địa, hẻm xe hơi vào tận nhà, cực kỳ thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m²
  • Bố trí: 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông, xe hơi vào tận nhà, hướng Tây Tứ Trạch, pháp lý sổ hồng đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vũng Tàu, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các bãi biển đẹp như Bãi Sau, Bãi Trước.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, gần các trường học từ mầm non đến THPT.
  • Gần Bệnh viện Lê Lợi, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất.
  • Nằm trên trục đường Bình Giã sầm uất, giao thông thuận tiện kết nối các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.65 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh tại trung tâm TP. Vũng Tàu, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận ưu đãi tốt nhất!