Nền đất biệt thự Phú Xuân Nhà Bè 196m² giá 60 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nền đất biệt thự Phú Xuân Nhà Bè 196m² giá 60 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay!

11.76 tỷ
196 m² - 60 triệu/m²

Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
196 m²

Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng tại KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn, nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 196m²
  • Bố trí: Nền đất có diện tích 7x28m, có sổ hồng riêng
  • Đặc điểm: Đường rộng 16m, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng sang tên trong thời gian ngắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè chỉ cách 500m
  • Cách trường THPT Dương Văn Dương khoảng 300m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Gần siêu thị và chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển ra trục đường Nguyễn Lương Bằng, kết nối nhanh chóng đến Phú Mỹ Hưng Quận 7
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá trong tương lai cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.76 tỷ VND (60 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng tổ ấm, hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội để đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem vị trí miễn phí và nhận được hình ảnh thật, giá thật. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất giá tốt này!