Mặt tiền Yên Thế, Tân Bình 140m² giá 21.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền Yên Thế, Tân Bình 140m² giá 21.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

21.6 tỷ
140 m² - 154 triệu/m²

2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
140 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Yên Thế, phường 2, quận Tân Bình! Nơi đây không chỉ sở hữu vị trí đắc địa, mà còn là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140m² (13m x 11m)
  • Bố trí: Nhà cũ đang cho thuê ổn định, xây dựng với hầm + trệt + lửng + 4 lầu + mái che cầu thang.
  • Đặc điểm: Giấy phép xây dựng mới, khu vực sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cổng sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 200m, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các quận lân cận.
  • Khu vực an ninh tốt, thích hợp cho việc xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng cho thuê cao cấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.6 tỷ VND (giảm mạnh từ 23.8 tỷ VND!)

Phù hợp với ai:

Tài sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai muốn phát triển kinh doanh trong lĩnh vực lưu trú và văn phòng cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội