Mặt tiền Trương Thị Hoa, Q.12, 540m² chỉ 37 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền Trương Thị Hoa, Q.12, 540m² chỉ 37 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

37 tỷ
540 m² - 69 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
540 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Trương Thị Hoa, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích rộng lớn 540m² và vị trí đắc địa chỉ cách Quốc Lộ 1A chỉ 200m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản tiềm năng để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 540m²
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh, không gian rộng rãi thích hợp cho nhiều mô hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 26 tỷ đồng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc Lộ 1A, thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách chợ đầu mối Hóc Môn khoảng 1km, phục vụ tốt cho nhu cầu kinh doanh
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, hứa hẹn tiềm năng tăng giá trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc các công ty đang tìm kiếm mặt bằng để xây dựng văn phòng, nhà xưởng, khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!