Mặt Tiền Nguyễn Thái Học - Hội An 287m² - 65 Tỷ - Dòng Tiền 300 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Nguyễn Thái Học - Hội An 287m² - 65 Tỷ - Dòng Tiền 300 Triệu/Tháng

65 tỷ
287 m² - 226 triệu/m²

Phường Minh An, Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
287 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền "kim cương" trên con đường Nguyễn Thái Học sầm uất, trái tim của Di sản Văn hóa Thế giới Hội An. Cơ hội đầu tư thương mại có 1-0-2 với dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 287m²
  • Bố trí: 2 tầng kiến trúc đặc trưng, vững chắc
  • Đặc điểm: Mặt tiền ngang 8m cực rộng, hiếm có tại khu vực phố cổ; Đất ở đô thị, sở hữu lâu dài với sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trên trục đường Nguyễn Thái Học, tuyến đường huyết mạch kinh doanh sầm uất bậc nhất Hội An.
  • Di chuyển dễ dàng đến các di tích lịch sử, văn hóa nổi tiếng: Chùa Cầu, Hội quán Phúc Kiến, Bảo tàng Lịch sử Hội An...
  • Xung quanh tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn, quán cafe, cửa hàng lưu niệm, thu hút lượng lớn khách du lịch trong và ngoài nước.
  • Gần các khu vực mua sắm, ẩm thực đặc sản địa phương, thuận tiện cho việc kinh doanh và trải nghiệm.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ công cộng, ngân hàng, bưu điện trong khu vực trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ (Có thương lượng cho nhà đầu tư thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời dành cho các nhà đầu tư thông thái, mong muốn sở hữu bất động sản thương mại tại vị trí đắc địa nhất, khai thác dòng tiền cho thuê ổn định hoặc phát triển các mô hình kinh doanh cao cấp như showroom thương hiệu, nhà hàng sang trọng, spa đẳng cấp.

Liên hệ: