Mặt Tiền Nguyễn Hữu Thọ 95m² - Dòng Tiền 30 Triệu/Tháng - Giá 15 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Nguyễn Hữu Thọ 95m² - Dòng Tiền 30 Triệu/Tháng - Giá 15 Tỷ

15 tỷ
95 m² - 158 triệu/m²

Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
95 m²

Mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ - Siêu phẩm kinh doanh đắc địa, sẵn sàng khai thác dòng tiền khủng!

Sở hữu ngay bất động sản mặt tiền đường huyết mạch Nguyễn Hữu Thọ, Quận Hải Châu – vị trí vàng kết nối thẳng sân bay và trung tâm thành phố Đà Nẵng. Tuyến đường kinh doanh sầm uất bậc nhất, đảm bảo tiềm năng tăng giá và khai thác vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m vuông vức, đẹp, lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh.
  • Đặc điểm: Dòng tiền sẵn có ~30 triệu/tháng, mua vào có thu nhập ngay. Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, cho thuê giữ tiền ổn định, mở công ty, showroom, spa. Trục chính với lưu lượng giao thông lớn, nhận diện thương hiệu tốt, giá trị BĐS luôn giữ vững theo thời gian.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Hữu Thọ, tuyến giao thông huyết mạch kết nối trực tiếp sân bay Quốc tế Đà Nẵng (khoảng 10 phút di chuyển).
  • Dễ dàng tiếp cận trung tâm hành chính, khu vực kinh doanh sầm uất của Quận Hải Châu.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học các cấp, bệnh viện, chợ, trung tâm thương mại.
  • Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, ngân hàng, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh và giao dịch.
  • Dễ dàng di chuyển đến các bãi biển đẹp của Đà Nẵng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái, những người muốn sở hữu một tài sản có dòng tiền ổn định ngay lập tức, hoặc các doanh nghiệp muốn đặt trụ sở, showroom tại vị trí đắc địa, dễ dàng tiếp cận khách hàng và phát triển thương hiệu.