Mặt Tiền Nguyễn Đức Thuận, TP Thủ Dầu Một - 175m², Kinh Doanh Đa Ngành | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Nguyễn Đức Thuận, TP Thủ Dầu Một - 175m², Kinh Doanh Đa Ngành

49.5 tỷ
175 m² - 283 triệu/m²

Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
175 m²

Cơ hội vàng sở hữu mặt tiền đắc địa trên trục đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Phú Lợi, TP Thủ Dầu Một – Vị trí vàng cho mọi loại hình kinh doanh phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:175m² (ngang 6m3, nở hậu 6m5, dài 28m)
  • Bố trí:Nhà mặt tiền, diện tích đất vuông vắn, thuận lợi cho việc bố trí kinh doanh.
  • Đặc điểm:Vị trí mặt tiền đường lớn, sầm uất, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề, tiềm năng tăng giá cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Đức Thuận sầm uất, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện tại trung tâm TP Thủ Dầu Một.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu công nghiệp lân cận, tạo nguồn khách hàng tiềm năng.
  • Khu vực dân cư đông đúc, đảm bảo lưu lượng giao thông và khách hàng cho việc kinh doanh.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:49.5 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa tại trung tâm TP Thủ Dầu Một, có thể khai thác kinh doanh đa dạng các ngành nghề từ nhà hàng, quán cafe, cửa hàng thời trang, văn phòng đại diện đến các dịch vụ khác.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.