Mặt tiền lô góc độc lập Luỹ Bán Bích 93m² giá 19 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền lô góc độc lập Luỹ Bán Bích 93m² giá 19 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay!

19 tỷ
93 m² - 204 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền lô góc độc lập trên đường Luỹ Bán Bích, Quận Tân Phú. Với vị trí đắc địa, khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm, nơi đây chính là điểm đến lý tưởng cho các hoạt động thương mại như showroom, spa, văn phòng hoặc phòng khám.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với thiết kế hiện đại, ban công thoáng mát và mặt bằng rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà hoàn công, sổ hồng đầy đủ, pháp lý chuẩn, đang cho thuê sẵn, mang lại dòng tiền ổn định cho chủ sở hữu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại và chợ Tân Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa.
  • Cách Bàu Cát chỉ 1km, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần bệnh viện và trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ em.
  • Khu vực có đầy đủ dịch vụ, nhà hàng và quán cà phê, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng hoặc nhà ở với tiềm năng phát triển cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và gặp trực tiếp chủ! Cơ hội không thể bỏ lỡ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội