Mặt tiền Lê Minh, Phường An Đông, TP Huế 172m² giá 9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền Lê Minh, Phường An Đông, TP Huế 172m² giá 9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

9 tỷ
172 m² - 52 triệu/m²

Phường An Đông, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
172 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Lê Minh, Phường An Đông, TP Huế! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 172m²
  • Bố trí: Ngang 8m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, hiện đang cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho phụ huynh và học sinh
  • Cách chợ An Đông chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Khu vực sầm uất, nhiều tiện ích xung quanh phục vụ đời sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng gia tăng giá trị trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!