Mặt tiền kinh doanh Trần Hưng Đạo Bà Rịa 116m² giá 6.2 tỷ - Đối diện công viên | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh Trần Hưng Đạo Bà Rịa 116m² giá 6.2 tỷ - Đối diện công viên

6.2 tỷ
116 m² - 53 triệu/m²

Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
116 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa trên đường Trần Hưng Đạo, đối diện công viên tại TP. Bà Rịa. Đây là một vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:116m² (5x23,6m), thổ cư 80m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vức, không vướng gì, thuận lợi cho việc xây dựng
  • Đặc điểm:Hướng Nam, phù hợp với phong thủy, dễ dàng thu hút khách hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên, tạo không gian xanh thoáng đãng
  • Gần chợ Bà Rịa, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách trung tâm thành phố chỉ 5 phút đi xe, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn dễ dàng di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mặt tiền kinh doanh này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở cửa hàng, văn phòng hoặc cho thuê với giá trị sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!