Mặt tiền kinh doanh Thủ Đức 82m² giá 5.7 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh Thủ Đức 82m² giá 5.7 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao!

5.7 tỷ
82 m² - 70 triệu/m²

Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
82 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với mặt tiền kinh doanh đỉnh cao tại đường số 9, phường Linh Xuân, Thủ Đức. Đây là một vị trí lý tưởng cho các hoạt động thương mại với lượng khách hàng tiềm năng lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m² (ngang 4.3m) - thổ cư 100%
  • Bố trí: Nhà cấp 4, hiện đang cho thuê kinh doanh ổn định với dòng tiền sẵn có
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, cách Quốc lộ 1K chỉ 50m, thuận tiện cho việc giao thương, xe container ra vào thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực kinh doanh sầm uất, thuận lợi cho việc thu hút khách hàng
  • Cách chợ Linh Xuân chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm
  • Gần bệnh viện Thủ Đức, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe cho cộng đồng
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn và các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.7 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời cao hoặc mở rộng kinh doanh trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chuyên viên BĐS nhà đất chính chủ sẽ hỗ trợ bạn tận tình.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam