Mặt Tiền Kinh Doanh Phạm Văn Đồng, Nha Trang - 63m² Sổ Hồng Lâu Dài | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Kinh Doanh Phạm Văn Đồng, Nha Trang - 63m² Sổ Hồng Lâu Dài

12.68 tỷ
63 m² - 201 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
63 m²

Mặt tiền kinh doanh đắc địa ngay trên trục đường Phạm Văn Đồng, khu Hòn Xện - Nha Trang! Sẵn sàng đón đầu cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63.4m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 thiết kế tối ưu, phù hợp đa dạng mô hình kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5.7m, hướng Đông Nam mát mẻ, đường nhựa rộng 26m thông thoáng, vỉa hè rộng rãi. Sở hữu lâu dài với sổ hồng riêng biệt.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực sầm uất, kinh doanh sầm uất, gần chợ Hòn Xện, thuận tiện giao thương.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học, mầm non, đáp ứng nhu cầu gia đình.
  • Xung quanh tập trung nhiều quán ăn, nhà hàng, quán cà phê, trung tâm giải trí.
  • Gần bến du thuyền Hòn Xện, thu hút khách du lịch và dân cư cao cấp.
  • Cách trung tâm thành phố Nha Trang chỉ 6.5km, dễ dàng tiếp cận các tiện ích và dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.68 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc cá nhân muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại Nha Trang, có dòng tiền ổn định hoặc tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt tiền vàng tại Nha Trang với tiềm năng kinh doanh và đầu tư vượt trội. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam