Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Cảnh Di, BMT - 115m² Giá Tốt
Phường Khánh Xuân, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Cơ hội vàng sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa tại Phường Khánh Xuân, Thành phố Buôn Ma Thuột! Bán gấp với ưu đãi sâu, chỉ trong 15 ngày.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 115m² (Ngang 5m, Dài 23m)
- Bố trí: 60m² thổ cư, có sẵn nhà phù hợp kinh doanh và để ở.
- Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa rộng 14m, xe lớn tránh nhau thoải mái. Cách Quốc lộ 14 chỉ 100m, giao thông cực kỳ thuận tiện. Khu dân cư đông đúc, sầm uất, tiềm năng kinh doanh cao.
Tiện ích xung quanh:
- Liền kề các tiện ích trung tâm: chợ, trường học các cấp, siêu thị và cơ quan hành chính.
- Dễ dàng tiếp cận Quốc lộ 14, kết nối giao thông nhanh chóng.
- Khu vực dân cư hiện hữu, kinh doanh sầm uất.
- Gần các trường học như THPT Buôn Ma Thuột và các tiện ích y tế.
- Nằm trong khu vực phát triển của Thành phố Buôn Ma Thuột.
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê: 1.55 tỷ (Giá cũ 1.85 tỷ, giảm sâu 300 triệu)
Phù hợp với ai:
Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn kết hợp vừa ở vừa kinh doanh. Phù hợp mở shop thời trang, văn phòng, quán ăn, tiệm thuốc, hoặc các loại hình buôn bán khác nhờ vị trí mặt tiền đắc địa và khu dân cư sầm uất.
Liên hệ:
Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh giá tốt nhất chỉ trong 15 ngày. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ!