Mặt Tiền Kinh Doanh Ngô Đức Kế, TP Vinh 57.4m² - Vị Trí Vàng, Sẵn Sàng Đầu Tư | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Kinh Doanh Ngô Đức Kế, TP Vinh 57.4m² - Vị Trí Vàng, Sẵn Sàng Đầu Tư

5.2 tỷ
57 m² - 91 triệu/m²

Phường Vinh Tân, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
57 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay mặt tiền đắc địa trên trục đường kinh doanh sầm uất bậc nhất Thành phố Vinh! Lô đất mặt đường Ngô Đức Kế với diện tích sử dụng lên đến ~75m², là điểm đến lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.4m²
  • Diện tích sử dụng: ~75m² (bao gồm ~18m² ngoài sổ)
  • Bố trí: Mặt tiền đường Ngô Đức Kế quy hoạch 24m, khu vực kinh doanh sầm uất.
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, vị trí cực đẹp, thuận lợi giao thương.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quảng trường Hồ Chí Minh chỉ chưa tới 800m, kết nối trung tâm hành chính.
  • Gần đường Trần Phú (Vinh) khoảng 200m, dễ dàng di chuyển.
  • Cách Lê Mao kéo dài khoảng 300m, tiếp cận các trục đường chính.
  • Liền kề Bệnh viện Thành phố Vinh, đáp ứng nhu cầu y tế.
  • Nằm trong khu dân cư đông đúc, trường học các cấp, đảm bảo nguồn khách hàng tiềm năng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền ổn định, hoặc những ai mong muốn mở cửa hàng, kinh doanh dịch vụ tại vị trí đắc địa, thu hút lượng lớn khách hàng tiềm năng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay vị trí kinh doanh đắc địa này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn và thương lượng giá tốt nhất.