Mặt Tiền Kinh Doanh KS Tây Thạnh, Tân Phú - Dòng Tiền 45 Triệu/Tháng - 16.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Kinh Doanh KS Tây Thạnh, Tân Phú - Dòng Tiền 45 Triệu/Tháng - 16.5 Tỷ

16.5 tỷ
128 m² - 129 triệu/m²

Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
128 m²

Bán gấp khách sạn mặt tiền đường 8m, khu VIP Tây Thạnh, Tân Phú - Dòng tiền 45 triệu/tháng ổn định!

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với căn khách sạn đang hoạt động tốt, tọa lạc tại vị trí đắc địa thuộc khu vực sầm uất bậc nhất Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú. Khách sạn có kết cấu vững chắc, thiết kế hiện đại, sẵn sàng mang lại nguồn thu nhập thụ động hấp dẫn ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m² (Ngang 8m, Dài 16m)
  • Bố trí: 4 tầng, bố trí các phòng chức năng khoa học, tối ưu diện tích sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 8m, xe cộ lưu thông thuận tiện, khu vực dân trí cao, an ninh tốt. Khách sạn đang hoạt động ổn định, có lượng khách quen và dòng tiền cho thuê đều đặn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường chính như Lê Trọng Tấn, Trường Chinh, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Cách Aeon Mall Tân Phú, Pandora City chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Gần các trường học từ mầm non đến đại học danh tiếng: Đại học Công nghiệp Thực phẩm TP.HCM, Trường THPT Tây Thạnh, Trường THCS Lê Anh Xuân.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Bệnh viện Đa khoa Tân Phú, Chợ Sơn Kỳ, Chợ Tây Thạnh.
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, công ty, ngân hàng, tạo tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định, vị trí kinh doanh đắc địa tại TP.HCM. Khách sạn rất thích hợp để tiếp tục khai thác kinh doanh hoặc có thể chuyển đổi công năng theo nhu cầu.