Mặt tiền kinh doanh Gò Vấp 92m² giá 12.65 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh Gò Vấp 92m² giá 12.65 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

12.65 tỷ
92 m² - 138 triệu/m²

Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
92 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với mặt tiền kinh doanh sầm uất tại Gò Vấp! Với giá chỉ nhỉnh 100 triệu/m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một vị trí vàng tại trung tâm thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m² (4m x 23m)
  • Bố trí: Thiết kế phù hợp cho tòa nhà 6 tầng, khách sạn mini hoặc văn phòng công ty.
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn chỉnh, phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cổng Sân Golf Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc giải trí và thư giãn.
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần ngân hàng, trường học và trung tâm thương mại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống và làm việc.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.650 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà văn phòng hoặc khách sạn mini, cũng như những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng tại quận Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!