Mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Du, Thường Tín 151m² - Giá chỉ 23.151 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Du, Thường Tín 151m² - Giá chỉ 23.151 tỷ!

23.151 tỷ
151 m² - 153 triệu/m²

Thường Tín, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
151 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa tại đường Nguyễn Du, Thị Trấn Thường Tín, Hà Nội. Với diện tích 151m² và mặt tiền rộng 10m, đây là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh với lưu lượng khách hàng đông đảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 151m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền 10m, vỉa hè rộng rãi thuận tiện cho khách ra vào
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí kinh doanh đỉnh cao, thuận lợi cho các loại hình dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ Thường Tín chỉ 500m, thuận lợi cho việc kinh doanh thực phẩm
  • Đối diện nhiều khu dân cư đông đúc, tiềm năng khách hàng lớn
  • Giao thông thuận lợi, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.151 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn mở nhà hàng, quán café hay các dịch vụ thương mại khác.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!