Mặt Tiền Kinh Doanh Đinh Núp, Buôn Hồ 70m² - Giá Tốt 3.59 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Kinh Doanh Đinh Núp, Buôn Hồ 70m² - Giá Tốt 3.59 Tỷ

3.59 tỷ
70 m² - 51 triệu/m²

Thị Xã Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Cơ hội vàng sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa tại 120 Đinh Núp, Thị Xã Buôn Hồ, Đắk Lắk! Vị trí giáp ranh khu vực Ama Khê sầm uất, với tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m² (thực tế 4,24 × 16,5m, sau quy hoạch còn 4,24 × 11,8m)
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh, phù hợp nhiều loại hình buôn bán, dịch vụ.
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, hướng Đông mát mẻ, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Đinh Núp sầm uất, khu vực kinh doanh sôi động.
  • Gần khu vực Ama Khê, dễ dàng tiếp cận các tiện ích thương mại và dịch vụ.
  • Khu dân cư đông đúc, đảm bảo lượng khách hàng tiềm năng cho việc kinh doanh.
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường chính của Thị Xã Buôn Hồ.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, ngân hàng trong bán kính 500m.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.59 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa để mở shop thời trang, quán cà phê, nhà hàng, hoặc các dịch vụ khác. Với vị trí thuận lợi và giá cả hợp lý, bất động sản này hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt tiền kinh doanh tiềm năng này! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và thương lượng giá tốt.