Mặt tiền kinh doanh đỉnh Gò Vấp 103m² giá 12.8 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh đỉnh Gò Vấp 103m² giá 12.8 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

12.8 tỷ
103 m² - 124 triệu/m²

Phường 17, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
103 m²

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư với mặt tiền kinh doanh đỉnh tại Gò Vấp! Căn nhà 3 tầng BTCT tọa lạc ngay đối diện chợ An Nhơn, mang đến tiềm năng sinh lời cực lớn. Sổ hồng nở hậu tài lộc, xây mới với 8 tầng, phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh khác nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:103m²
  • Bố trí:3 tầng BTCT, có thể xây dựng thêm lên đến 8 tầng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng, sổ hồng chính chủ, phong thủy tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện chợ An Nhơn, thuận tiện cho việc mua sắm và kinh doanh
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Cách bến xe buýt khoảng 500m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối nhanh chóng với trung tâm TP.HCM

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:12.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm một không gian sống kết hợp với kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đỉnh này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!