Mặt tiền kinh doanh Đặng Văn Bi 310m² giá 57 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh Đặng Văn Bi 310m² giá 57 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất!

57 tỷ
310 m² - 184 triệu/m²

Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
310 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh tại đường Đặng Văn Bi, phường Trường Thọ, Thủ Đức! Với diện tích 310m², mặt tiền rộng 8m, đây là vị trí lý tưởng cho mọi ngành nghề kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 310m²
  • Bố trí: 3 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, xây dựng tự do, sổ hoàn công chuẩn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, trung tâm thương mại, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trạm xe buýt chỉ 200m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực đông dân cư, đảm bảo lượng khách hàng tiềm năng cao
  • Gần bệnh viện và trường học, thuận lợi cho cuộc sống sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 57 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc những ai đang tìm kiếm một tài sản có giá trị sinh lời cao tại khu vực phát triển nhanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với Đào Minh Mẫn, chuyên gia bất động sản Thủ Đức.