Mặt Tiền Kinh Doanh Đặng Thái Thân, TP Vinh 103.6m² - Vừa Ở Vừa Kinh Doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Kinh Doanh Đặng Thái Thân, TP Vinh 103.6m² - Vừa Ở Vừa Kinh Doanh

11.3 tỷ
103.6 m² - 109 triệu/m²

Thành Phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
103.6 m²

Sở hữu ngay lô đất mặt tiền đắc địa trên trục đường Đặng Thái Thân sầm uất, trung tâm thành phố Vinh – cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng kết hợp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103.6m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng gần 5m, lý tưởng cho việc thiết kế không gian sống và kinh doanh.
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý sổ đỏ rõ ràng, hướng Đông hợp phong thủy gia chủ mệnh Tứ Trạch. Nằm trên trục đường chính rộng 20m, thông thoáng, không lỗi phong thủy, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm thành phố Vinh, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng.
  • Gần các khu hành chính, ngân hàng, và các doanh nghiệp lớn.
  • Khu vực dân cư sầm uất, tiềm năng kinh doanh đa ngành nghề.
  • Di chuyển thuận tiện đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • Gần các trường học các cấp và bệnh viện lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.3 tỷ đồng (Giá nét, có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn kết hợp không gian sống tiện nghi với việc kinh doanh, buôn bán ngay tại mặt tiền đắc địa. Phù hợp cho các loại hình kinh doanh như văn phòng, cửa hàng, showroom, hoặc cho thuê mặt bằng.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu vị trí vàng trung tâm TP Vinh – Liên hệ ngay để không bỏ lỡ!