Mặt tiền kinh doanh Cô Giang Q1 27m² giá 19 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh Cô Giang Q1 27m² giá 19 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư!

19 tỷ
27 m² - 704 triệu/m²

Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
27 m²

Chỉ còn một cơ hội hiếm hoi sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa tại đường Cô Giang, quận 1, TP Hồ Chí Minh. Đây là nơi lý tưởng để đầu tư, phát triển kinh doanh với mật độ lưu thông cao và tiềm năng sinh lời lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế vuông vức 3,8 x 6,9m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ riêng, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng kinh doanh ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Saigon Centre chỉ 2km
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 1,5km, thuận tiện mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn
  • Khu vực có nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, thu hút lượng khách lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh tại khu vực trung tâm sôi động của TP Hồ Chí Minh, hoặc cho các doanh nghiệp mở rộng kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền đắc địa này! Đến xem nhà trực tiếp để cảm nhận sự tiềm năng của bất động sản này.