Mặt tiền kinh doanh Bàu Cát 64.4m² giá 12.06 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh Bàu Cát 64.4m² giá 12.06 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

12.06 tỷ
64.4 m² - 187 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
64.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại khu vực Bàu Cát - Đồng Đen, Tân Bình! Mặt tiền kinh doanh đắc địa này sẽ mang đến cho bạn một không gian lý tưởng để phát triển mọi ý tưởng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.4m² (4.6m x 14m, nở hậu 4.8m)
  • Bố trí: Nhà 4 tầng BTCT kiên cố, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu.
  • Đặc điểm: Khu dân cư cao tầng, an ninh tốt, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận như Q3, Phú Nhuận.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều văn phòng, trung tâm thương mại, thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như spa, văn phòng, showroom, cho thuê căn hộ dịch vụ.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
  • Đường lớn, khu vực sầm uất, thu hút nhiều khách hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.06 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng.

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời tại khu vực trung tâm, hoặc cho những ai muốn đầu tư cho thuê trong bối cảnh thị trường bất động sản đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem thực tế và gặp chính chủ - Gọi ngay Thảo Nhà Phố, nơi bạn gửi trọn niềm tin cho những giao dịch bất động sản thành công!