Mặt tiền kinh doanh An Phú 140m² giá 7.6 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh An Phú 140m² giá 7.6 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời!

7.6 tỷ
140 m² - 54 triệu/m²

Phường An Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
140 m²

Chúng tôi xin giới thiệu một cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại mặt tiền kinh doanh An Phú, TP. Thuận An, Bình Dương. Đây là khu vực sầm uất, với lưu lượng khách hàng lớn, rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 5m, sâu 28m, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Nhà lầu kiên cố, thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào hoạt động

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thông Dụng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách Quốc lộ 743 chỉ 200m, dễ dàng tiếp cận khu công nghiệp VSIP 1
  • Khu vực có nhiều cửa hàng, quán ăn, tạo cơ hội giao thương lớn
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện và các dịch vụ khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn mở cửa hàng, spa, showroom hoặc văn phòng làm việc. Với vị trí đắc địa và lưu lượng khách hàng cao, đây cũng là một sự lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa này!