Mặt tiền kinh doanh 778m² Lê Văn Quới, Bình Trị Đông A - Giá 87 tỷ, cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh 778m² Lê Văn Quới, Bình Trị Đông A - Giá 87 tỷ, cơ hội đầu tư hấp dẫn!

87 tỷ
778 m² - 112 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
778 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ qua! Mặt tiền kinh doanh 778m² tại đường Lê Văn Quới, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, đang chờ đón chủ nhân mới với tiềm năng lợi nhuận cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 778m² (14m x 57m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, tiện xây dựng 1 hầm + 7 tầng + sân thượng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, lề đường thoáng để xe, khu vực sầm uất, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện, đảm bảo sức khỏe cho cư dân trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 87 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh, xây dựng văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc trung tâm thương mại tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi cho chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Ai nhanh chân sẽ có được tài sản chất lượng!