Mặt tiền kinh doanh 7 tầng đường Phạm Văn Bạch 68m² giá 15.9 tỷ - Thang máy hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh 7 tầng đường Phạm Văn Bạch 68m² giá 15.9 tỷ - Thang máy hiện đại!

15.9 tỷ
68 m² - 234 triệu/m²

15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
68 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà mặt tiền kinh doanh 7 tầng tọa lạc tại đường Phạm Văn Bạch, quận Tân Bình. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (4.2m x 15.6m nở hậu 4.7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 5 lầu, sân thượng, bao gồm 7 phòng ngủ, 9 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ.
  • Đặc điểm: Nhà có thang máy, mặt tiền đường 16m với vỉa hè rộng 3m, thuận tiện cho việc buôn bán và để xe.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ em.
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các quán ăn và dịch vụ giải trí, đáp ứng nhu cầu đời sống hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.9 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ nhà).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh đắc địa hoặc những gia đình muốn có không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội