Mặt Tiền Kinh Doanh 68/74m² Xuân La, Tây Hồ - 8 Tầng Thang Máy, 27.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Tiền Kinh Doanh 68/74m² Xuân La, Tây Hồ - 8 Tầng Thang Máy, 27.5 Tỷ

27.5 tỷ
74 m² - 372 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
74 m²

Siêu Phẩm Mặt Tiền Kinh Doanh 8 Tầng Thang Máy - Vừa Ở Vừa Kinh Doanh Đắc Lợi Tại Xuân La, Tây Hồ

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa tại đường Xuân La, Quận Tây Hồ – cơ hội đầu tư sinh lời kép với tiềm năng kinh doanh và an cư lý tưởng. Với kiến trúc 8 tầng hiện đại, thang máy tiện nghi, đây chắc chắn là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một bất động sản vừa có dòng tiền ổn định, vừa tận hưởng cuộc sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m²
  • Bố trí: Nhà xây 8 tầng kiên cố, có thang máy, thiết kế tối ưu không gian cho cả mục đích ở và kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng rãi, view thoáng đãng, nằm trên con phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Xuân La. Vừa ở, vừa kinh doanh, sẵn dòng tiền khai thác hiệu quả. Vị trí gần phố, dễ dàng di chuyển đến Hồ Tây.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Hồ Tây chỉ vài bước chân, tận hưởng không gian sống trong lành và các hoạt động giải trí ven hồ.
  • Nằm trên trục đường Xuân La sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, văn phòng, thuận lợi cho kinh doanh đa ngành nghề.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Xuân La, THCS Xuân La, dễ dàng cho con em đi học.
  • Di chuyển thuận tiện đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố như Võ Chí Công, Lạc Long Quân.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, môi trường sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.5 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư cá nhân hoặc doanh nghiệp muốn sở hữu một bất động sản có vị trí đắc địa, vừa khai thác kinh doanh tạo dòng tiền ổn định, vừa có không gian sống đẳng cấp tại khu vực Hồ Tây.