Mặt tiền kinh doanh 128m² giá nhỉnh 13 tỷ - Dòng tiền 25 triệu/tháng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền kinh doanh 128m² giá nhỉnh 13 tỷ - Dòng tiền 25 triệu/tháng

13.3 tỷ
128 m² - 104 triệu/m²

Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
128 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực sầm uất của Bình Tân? Mặt tiền kinh doanh này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:128m²
  • Bố trí:1 trệt, 4 lầu và sân thượng, thiết kế lệch tầng với 7 phòng ngủ, 8 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm:Kết cấu 5 tầng, đang cho thuê 2 tầng với giá 25 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe Miền Tây, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách Aeon Bình Tân chỉ 1.5km, dễ dàng mua sắm
  • Vị trí đắc địa, phù hợp cho kinh doanh khách sạn hoặc văn phòng
  • Đường rộng 20m, đảm bảo giao thông thông suốt
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, nhiều tiềm năng tăng giá trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:13.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ việc cho thuê hoặc kinh doanh khách sạn, văn phòng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn và xem nhà!