Mặt tiền Hồ Nghinh Đà Nẵng 245m² giá 62 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền Hồ Nghinh Đà Nẵng 245m² giá 62 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

62 tỷ
245 m² - 253 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
245 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu một cơ hội đầu tư hấp dẫn với mặt tiền đường Hồ Nghinh, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng. Đây là một vị trí đắc địa dành cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có khả năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 245m²
  • Bố trí: Ngang 10m, sổ đỏ chính chủ
  • Đặc điểm: Đang cho thuê cho Phở Thìn với giá 50 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng, quán cà phê sầm uất, thuận tiện cho khách hàng đến thưởng thức
  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 500m, thuận lợi cho việc du lịch và nghỉ dưỡng
  • Giao thông thuận lợi với hệ thống đường lớn và giao thông công cộng
  • Gần trường học và các cơ sở y tế, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 62 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cao tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.