Mặt tiền FrontHouse Long Hải 73m² giá 5.35 tỷ - Đầu tư lý tưởng gần biển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền FrontHouse Long Hải 73m² giá 5.35 tỷ - Đầu tư lý tưởng gần biển!

5.35 tỷ
73 m² - 73 triệu/m²

Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
73 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm mặt tiền đường Số 15 tại Long Hải, nơi lý tưởng cho các nhà đầu tư và kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m² (ngang 14m, có 50m² thổ cư)
  • Bố trí: Diện tích nhỏ nhưng cực đẹp, phù hợp xây dựng nhiều tầng hoặc mở quán ăn, café phục vụ du lịch
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, nằm trong khu kinh doanh sôi động quanh năm, cách biển chỉ 100m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Long Hải chỉ 100m, thuận tiện cho việc vui chơi và nghỉ dưỡng
  • Nằm trong khu du lịch sầm uất, thu hút nhiều khách du lịch
  • Gần các dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cà phê và chợ địa phương
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố Bà Rịa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng hoặc một nơi để đầu tư sinh lời trong khu vực du lịch đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Gọi ngay để xem đất thực tế và chốt nhanh kẻo lỡ!