Mặt tiền FrontHouse Gò Dưa Thủ Đức 500m² giá 26.25 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền FrontHouse Gò Dưa Thủ Đức 500m² giá 26.25 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

26.25 tỷ
500 m² - 53 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
500 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời với mặt tiền kinh doanh đường Gò Dưa, quận Thủ Đức! Bất động sản này có diện tích lên tới 500m², phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh khác nhau. Với giá chỉ 26.25 tỷ, bạn sẽ sở hữu một vị trí đắc địa, dễ dàng thu hút khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 500m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Thủ Đức, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ Thủ Đức chỉ 1.5km, dễ dàng tiếp cận nguồn hàng
  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, lý tưởng cho việc kinh doanh phục vụ gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như quận 9, Bình Thạnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm vị trí kinh doanh tiềm năng tại khu vực Thủ Đức, nơi đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!