Mặt tiền FrontHouse đường số 20, Thủ Đức 405m² giá 39 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền FrontHouse đường số 20, Thủ Đức 405m² giá 39 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

39 tỷ
405 m² - 96 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
405 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền tại đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Đây là vị trí đắc địa ngay gần trung tâm thương mại GIGAMALL, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 405m² (8x50m) vuông vức
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh cùng dãy trọ cho thuê
  • Đặc điểm: Khu vực đông dân cư, luôn có khách thuê, hiện tại đang khai thác cho thuê với thu nhập khoảng 60-70 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại GIGAMALL, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách chợ Hiệp Bình Chánh chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39 tỷ (có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê, hoặc xây dựng căn hộ dịch vụ, tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem thực tế và tư vấn chi tiết.