Mặt tiền FrontHouse Đô Đốc Thủ, Tân Quý, 109m² giá 13.9 tỷ - Tiềm năng cho thuê cao | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền FrontHouse Đô Đốc Thủ, Tân Quý, 109m² giá 13.9 tỷ - Tiềm năng cho thuê cao

13.9 tỷ
109 m² - 128 triệu/m²

Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
109 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu FrontHouse mặt tiền Đô Đốc Thủ, một vị trí đắc địa tại phường Tân Quý, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 109m² và kết cấu 5 tầng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đầu tư sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109m²
  • Bố trí: 5 tầng, 9 phòng rộng rãi
  • Đặc điểm: Kết cấu bê tông cốt thép, có thể cải tạo thành căn hộ dịch vụ, với tiềm năng cho thuê trên 60 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã 4 giao với đường Tân Hương, thuận tiện di chuyển
  • Trong khu vực có nhiều tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện
  • Thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh và sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc các hộ gia đình có nhu cầu sinh sống trong khu vực sầm uất, thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.