Mặt tiền FrontHouse 48m² Ngõ 49 Đức Giang giá 7.65 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền FrontHouse 48m² Ngõ 49 Đức Giang giá 7.65 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

7.65 tỷ
48 m² - 159 triệu/m²

Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền FrontHouse, tọa lạc tại Ngõ 49, đường Đức Giang, quận Long Biên, Hà Nội. Đây là vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh sôi động, với dân cư đông đúc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, dễ dàng thiết kế theo nhu cầu sử dụng
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô vào tận nơi, đất cao ráo, không bị ngập lụt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thượng Thanh chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường THCS và THPT Lý Thường Kiệt, phù hợp cho gia đình có con em học tập
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn như Ngô Gia Tự và Cầu Đông Trù
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến Phố Cổ và Trung tâm Triển lãm Quốc Gia
  • Gần siêu thị Big C và các tiện ích khác, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Thửa đất này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời, như văn phòng công ty, phòng khám, hay trung tâm đào tạo ngoại ngữ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và tận hưởng những giá trị mà bất động sản này mang lại. Chúng tôi miễn phí khảo sát nhà, đất để bạn có sự lựa chọn tốt nhất!