Mặt tiền FrontHouse 273m² đường Số 2 Hiệp Bình - Đầu tư sinh lời 50 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền FrontHouse 273m² đường Số 2 Hiệp Bình - Đầu tư sinh lời 50 triệu/tháng!

25 tỷ
273 m² - 92 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
273 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Thủ Đức? Đừng bỏ lỡ mặt tiền FrontHouse 273m², tọa lạc tại đường Số 2, phường Hiệp Bình, với thiết kế thông minh cùng tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 273m²
  • Bố trí: 3 mặt bằng kinh doanh + 12 phòng trọ cho thuê
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 14m, vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng, thu nhập ổn định khoảng 50 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Vạn Phúc, thuận tiện cho việc sinh sống và kinh doanh
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đối với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có khả năng sinh lời cao, hoặc những ai mong muốn xây dựng một hệ thống cho thuê phòng trọ và mặt bằng kinh doanh tại khu vực phát triển của Thủ Đức.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội này! Kết nối với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!