Mặt tiền Đường số Tân Quy, Quận 7 - 72m² giá 12.8 tỷ - Tiện xây mới! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền Đường số Tân Quy, Quận 7 - 72m² giá 12.8 tỷ - Tiện xây mới!

12.8 tỷ
72 m² - 178 triệu/m²

Tân Quy, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Đường số, phường Tân Quy, Quận 7! Đây là vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4 x 18m)
  • Bố trí: Vuông vức, hiện trạng nhà cũ, thuận lợi cho việc xây mới
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, chỉ cách trung tâm thương mại Lotte 3 phút di chuyển, phù hợp cho việc ở hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Lotte Mart 3 phút di chuyển, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, tạo điều kiện thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân
  • Nhiều cửa hàng và dịch vụ xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư bất động sản, gia đình muốn tìm kiếm nơi ở thuận tiện và phát triển, hoặc những ai muốn khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này.