Mặt tiền Đường Đống Đa, Hải Châu, Đà Nẵng 450.8m² giá 65.241 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền Đường Đống Đa, Hải Châu, Đà Nẵng 450.8m² giá 65.241 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

65.241 tỷ
450 m² - 145 triệu/m²

Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
450 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Đường Đống Đa, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, TP Đà Nẵng. Đây là khu vực kinh doanh sầm uất, với nhiều tiện ích xung quanh, rất lý tưởng cho các doanh nghiệp tìm kiếm một vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 450.8m²
  • Bố trí: Ngang 12m, hướng Đông Nam
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho kinh doanh và giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trung tâm hành chính TP Đà Nẵng, thuận tiện cho việc giao dịch và quản lý
  • Cách bệnh viện, trường học và chợ chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho cư dân và khách hàng
  • Gần cảng sông và biển, tạo điều kiện cho việc vận chuyển hàng hóa
  • Khu vực phát triển với nhiều dự án và tiềm năng tăng giá trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65.241 triệu VND (thương lượng)
  • Bên bán chịu thuế thu nhập cá nhân 2%

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc các công ty tìm kiếm mặt bằng kinh doanh tại khu vực trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!