Mặt tiền Điện Biên Phủ Đà Nẵng 295m² giá 50 tỷ - Đầu tư sinh lời 1,8 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền Điện Biên Phủ Đà Nẵng 295m² giá 50 tỷ - Đầu tư sinh lời 1,8 tỷ/năm!

50 tỷ
295 m² - 169 triệu/m²

Thanh Khê, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
295 m²

Chủ nhà đang cần bán gấp FrontHouse mặt tiền Điện Biên Phủ, một trong những vị trí vàng tại Đà Nẵng. Với diện tích lên đến 295m² (14x21), bất động sản này không chỉ là nơi lý tưởng để kinh doanh mà còn mang lại thu nhập ổn định lên đến 1,8 tỷ/năm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 295m²
  • Bố trí: 3 tầng, bao gồm 11 phòng karaoke, 2 kho, bếp, bar, sảnh và sân để xe.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng rãi, kết cấu chắc chắn, hiện đang cho thuê với mức giá 1,8 tỷ/năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Đà Nẵng, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Nằm trên trục kinh doanh sầm uất, thu hút đông đảo khách hàng.
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê và trung tâm thương mại.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh hoặc cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định và tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!