Mặt tiền 256 Minh Phụng, Quận 11, 223m² giá 62 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt tiền 256 Minh Phụng, Quận 11, 223m² giá 62 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

62 tỷ
223 m² - 278 triệu/m²

Quận 11, Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
223 m²

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư tại mặt tiền 256 Minh Phụng, Quận 11! Với diện tích 223m², nhà 4 tầng, mặt tiền rộng 8,5m, đây là vị trí lý tưởng để kinh doanh hoặc cho thuê với lưu lượng khách hàng ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 223m² (8.4m x 17m)
  • Bố trí: Trệt lửng 2 lầu
  • Đặc điểm: Hướng Tây, mặt tiền 30m, vỉa hè rộng 8m, khu vực tập trung nhiều ngân hàng và thương hiệu lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngân hàng Vietcombank và Techcombank, thuận tiện cho giao dịch tài chính
  • Cách chợ An Lạc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Đường lớn, thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa và khách hàng ra vào
  • Gần trường học và bệnh viện, phục vụ nhu cầu cư dân xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 62 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư và doanh nhân đang tìm kiếm vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh, cho thuê mặt bằng hoặc xây dựng văn phòng làm việc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.