Mặt Phố Phó Đức Chính Ba Đình 70m² giá 56.5 tỷ - Kinh doanh đa dạng, khu VIP | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Phố Phó Đức Chính Ba Đình 70m² giá 56.5 tỷ - Kinh doanh đa dạng, khu VIP

56.5 tỷ
70 m² - 807 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt phố Phó Đức Chính, quận Ba Đình, Hà Nội! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai tìm kiếm vị trí đắc địa để kinh doanh với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5.5m, thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt phố kinh doanh đa dạng, khu vực dân trí cao, sát hồ Tây và hồ Trúc Bạch, nhà 1 mặt ngõ sau siêu thoáng sáng, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Tây, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm, ẩm thực
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các cơ quan hành chính, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 56.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống và làm việc trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội