Mặt phố Nguyễn Thanh Bình Hà Đông 50m² giá 22.7 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt phố Nguyễn Thanh Bình Hà Đông 50m² giá 22.7 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

22.7 tỷ
50 m² - 454 triệu/m²

Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
50 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt phố đắc địa tại đường Nguyễn Thanh Bình, quận Hà Đông! Với diện tích 50m², bất động sản này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh với lưu lượng khách hàng không bao giờ thiếu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Nhà phân lô chuẩn, 2 vỉa hè
  • Đặc điểm: 1 mặt dịch vụ, 1 mặt đường Nguyễn Thanh Bình giao Lê Trọng Tấn, ô tô tránh, dừng đỗ 24/7

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ĐH Pheniakk, thuận lợi cho sinh viên và giảng viên
  • Cách BV Nhi 500m, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần KĐT Nam Cường, khu vực đông dân cư
  • Nhiều trường học các cấp xung quanh, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp kinh doanh hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để mở rộng hoạt động thương mại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!