Mặt phố Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông 32m² giá 13.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt phố Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông 32m² giá 13.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

13.5 tỷ
32 m² - 422 triệu/m²

Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông! Nơi đây không chỉ là một bất động sản, mà còn là điểm khởi đầu cho những thành công trong kinh doanh của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Tầng 1 thông sàn kinh doanh + WC, Tầng 2,3: 2 phòng ngủ + WC, Tầng 4: 1 phòng ngủ nhỏ + sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp, thuận lợi cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển đến trung tâm Hà Nội
  • Chợ và các cửa hàng tiện lợi chỉ cách vài bước chân
  • Nhiều trường học và bệnh viện hàng đầu trong khu vực
  • Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt, thuận lợi cho việc sinh sống và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Hãy tưởng tượng về một không gian kinh doanh lý tưởng nơi bạn có thể phát triển doanh nghiệp của mình, hoặc đơn giản là đầu tư vào một tài sản có giá trị bền vững. Bất động sản này rất phù hợp cho các chủ doanh nghiệp, nhà đầu tư hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống gần gũi và thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội