Mặt phố Nguyễn Đình Hoàn 132.5m² giá 31 tỷ - Kinh doanh sầm uất view sông! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt phố Nguyễn Đình Hoàn 132.5m² giá 31 tỷ - Kinh doanh sầm uất view sông!

31 tỷ
132.5 m² - 234 triệu/m²

Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
132.5 m²

Cơ hội vàng để sở hữu mặt phố kinh doanh sầm uất tại đường Nguyễn Đình Hoàn, Cầu Giấy! Với diện tích lên tới 132.5m², mặt tiền 5.3m và view sông tuyệt đẹp, đây chính là địa điểm lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc mở rộng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 132.5m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng cũ, xác định bán đất, hiện trạng để không
  • Đặc điểm: Mặt phố, vỉa hè ô tô tránh, sổ đẹp nở hậu 7.59m, giá hợp lý sau quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Chỉ mất vài phút để di chuyển tới các trường học nổi tiếng trong khu vực
  • Khu vực phát triển nhanh chóng, hứa hẹn tiềm năng sinh lời cao
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn tìm kiếm mặt bằng kinh doanh đắc địa tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và khám phá hơn 500 căn nhà đẹp khác trên Zalo. Chúng tôi miễn phí 100% cho việc xem nhà và tư vấn tận tâm đến khi bạn tìm được ngôi nhà ưng ý!