Mặt Phố Kinh Doanh Đẳng Cấp Hồ Văn Chương 60m² giá 27,89 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt Phố Kinh Doanh Đẳng Cấp Hồ Văn Chương 60m² giá 27,89 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

27.89 tỷ
60 m² - 465 triệu/m²

Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
60 m²

Khám phá cơ hội đầu tư đẳng cấp tại mặt phố Hồ Văn Chương, quận Đống Đa! Với diện tích 60m², 7 tầng và mặt tiền rộng 6 mét, đây là một bất động sản lý tưởng cho các doanh nghiệp muốn khẳng định thương hiệu và gia tăng giá trị tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 7 tầng có thang máy, mặt tiền 6 mét
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, đường vỉa hè ô tô dừng đỗ thoải mái, view hồ thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các điểm du lịch nổi tiếng như hồ Gươm và Lăng Bác, thu hút lượng khách lớn
  • Vị trí đắc địa trong khu vực phố cổ, thuận tiện cho kinh doanh quán ăn, cafe
  • Cơ sở hạ tầng phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Có nhiều văn phòng, cửa hàng xung quanh, tạo cơ hội giao thương cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27,89 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một mặt bằng kinh doanh đẳng cấp tại trung tâm Hà Nội, cũng như những ai đang tìm kiếm một không gian văn phòng chuyên nghiệp với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này!