Mặt phố kinh doanh Đại Mỗ Nam Từ Liêm 244m² giá 40 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt phố kinh doanh Đại Mỗ Nam Từ Liêm 244m² giá 40 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

40 tỷ
244 m² - 164 triệu/m²

Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
244 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm! Đây là một trong những bất động sản hiếm hoi trên thị trường với diện tích 244m², mặt tiền rộng 3.5m, phù hợp cho việc xây dựng tòa nhà hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 244m²
  • Bố trí: Mặt tiền 3.5m, nở hậu thuận lợi cho kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí đắc địa cho các hoạt động thương mại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Đường phố sầm uất, thu hút lượng khách hàng lớn, tạo điều kiện tốt cho kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc xây dựng tòa nhà văn phòng, thương mại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.