Mặt phố Hàng Quạt Hoàn Kiếm 175m² giá 202 tỷ - Cơ hội đầu tư đẳng cấp tại phố cổ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Mặt phố Hàng Quạt Hoàn Kiếm 175m² giá 202 tỷ - Cơ hội đầu tư đẳng cấp tại phố cổ!

202 tỷ
175 m² - 1154 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
175 m²

Chúng tôi xin giới thiệu một cơ hội đầu tư đẳng cấp tại khu vực trung tâm phố cổ Hà Nội - Mặt phố Hàng Quạt, một trong những tài sản hiếm hoi không chỉ về vị trí mà còn về giá trị thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 175m²
  • Bố trí: 8 tầng kiên cố, mặt tiền 5.6m, thiết kế vuông vức lý tưởng cho showroom hoặc khách sạn boutique
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, trao tay nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân ra Hồ Gươm, Nhà Thờ Lớn, Tràng Tiền
  • Nằm trong vùng lõi du lịch và thương mại sầm uất của Hà Nội
  • Khu vực tập trung nhiều thương hiệu lớn, nghệ sĩ và khách du lịch quốc tế
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 202 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tài sản này đặc biệt phù hợp cho những nhà đầu tư muốn phát triển mô hình khách sạn boutique, văn phòng đại diện hoặc các dịch vụ cao cấp nhắm đến thị trường khách du lịch và thương mại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một tài sản vàng giữa lòng phố cổ Hà Nội. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và nhận thêm thông tin chi tiết!